การแจ้งเตือน
ลบทั้งหมด

Footer 1,2,3,4 ไม่แสดงผล

RSS

0
หัวข้อเริ่มต้น

ขออนุญาต สอบถามครับ ปัญหาแบบนี้แก้ยังไงครับ วิตเจตไม่ทำงาน

หัวข้อนี้ได้รับการแก้ไข 1 ปี ที่ผ่านมา โดย bank-kaisonthong
5 คำตอบ
1
Footer2
Footer
1

ส่วนนี้เวอร์ชั่นล่าสุดจะมีบั๊กนิดหน่อยนะครับ สามารถแก้ปัญหาด้วยการกดปิด > กด save > แล้วกดเปิดใหม่ > แล้ว save อีกครั้งนะครับ

เวอร์ชั่นต่อไปทีมพัฒนาจะแก้ปัญหาในส่วนนี้นะครับ

แต่ถ้าทำตามข้างบนแล้วยังไม่ได้อาจต้องเช็คว่ามีหน้าเพจชื่อว่า Footer อยู่ไหมถ้ามีระบบจะไปดึงในส่วนนี้มาแสดงก่อนนะครับ

0

ปิดส่วนไหนครับ save ส่วนไหนครับ ทำเฉพาะในวิตเกจ หรือทั้งระบบ

0

ลองทำตามที่แนะนำแล้วครับ

ยังคงไม่ได้เหมือนเดิม

0

น่าจะเป็นที่ตัว kirki กับ หน้าปรับแต่ง ตามที่พี่เม่นแจ้งไว้นะครับ

Screen Shot 2564 07 29 at 09.39.30

แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ อาจต้องรอพี่เม่นแก้บัคก่อน หรือ ถ้าด่วนสามารถส่งข้อมูลหลังบ้านมาที่เมล์ support เดียวทีมงานเข้าไปตรวจสอบให้นะครับ

แบ่งปัน: